Kayan aikin gini da shara
Fassarar Samfurin:
Fasali:
Kayan aikin gini da abubuwa na rushewa da kayan aikin gini yana da fa'idodin babban aiki, kariyar muhalli, ceton kuzari da sauransu.
(1) cikakken amfani da allo raba, allo mai shekaru uku, kayan gida, tubalin da sauran su, kamar su: Tushen ƙarfe, tubalin da aka saka, da kuma sutturar da sauransu da sauransu.
(2) Ruwan juji na juji ana ɗaukar tsarin kasuwancin yadda ya kamata ya hana ƙazantar ƙurar ƙura a cikin aikin, don cimma ainihin kariya ta asali.
(3) Babban ɓangaren kayan aiki gaba ɗaya sunad da Majalisar Modular, wacce ta kunshi guraben gwanaye uku, da nunawa da kuma ƙuduri. Shigo da kuma dacewa da Disassembly, cikakken biyan bukatun gina tsarin gina jiki.
Aikace-aikacen:
Kayan aikin gini da kayan gini da kayan gini suna da cikakkiyar murkushe-kai tsaye da kayan aiki, musamman da suka dace don tara sharar gida na gine-gine.
Sigogi na fasaha
Abin ƙwatanci | Lhgq-100 | LHGQ-200 |
---|---|---|
Rashin daidaituwa (T / H) | 100 | 200 |
Babban kayan aiki | Ciyar, Crushing, Dubawa, isar da, cire baƙin ƙarfe da ƙura, da sauransu. | Muƙamuƙi, yana tasiri, mai ciyarwa, allo |
Allon roller, allon Rotary, Sieve ruwa, da sauransu. |